5.5 C
New York
Saturday, January 23, 2021
Home CECAFA Challenge cup Tanzania : Hali imekua mbaya sana kwa Seth Bosco, amekuwa mlemavu

Tanzania : Hali imekua mbaya sana kwa Seth Bosco, amekuwa mlemavu

Baada ya Seth Bosco hali yake kuzidi kuwa mbaya siku kwa siku na ni hali kabisa inayo weka uzuni sana baada ya kifo cha Steven Charles Kanumba mama kanumba ambae anajulikana kwa jina la Flora Mtegowa aneweka tegemeo lake kwa kijana wake Seth na niyeye aliye pambana na kuzidi kuinuwa Company ya KANUMBA THE GREAT FILMS na kufanikisha kutengeneza filamu ya AFTER DEATH na MALAIKA ila kwa sasa hali yake inakuwa mbaya kabisa, pia mama Kanumba anasema:

“Sina uwezo wa kumbeba na tayari Seth amekuwa mlemavu, yaani ameamka mzima aliniaga anakwenda kanisani nikamjibu sawa, alivyorudi aliniambia alijisikia vibaya kanisani, nikamwambia achukue dawa anywe lakini hadi kufika jumatatu alikuwa hawezi tena wa kubebwa iliniumiza sana. Johari hili suala alilibeba aliwatangazia wasanii wengine na bili ya Mwaisela alilipia yeye Johari”. Mama Kanumba.

Must Read

Dj Bisoso yikuye mw’ihiganwa ry’ikiganiro the Choice yohuriyemwo na DJ Ira...

0
  Ikiganiro The choice gica ku mboneshakure Isibo  yo mu gihugu kibanyi c’Urwanda iriko irategura gutanga ubushimwe mu mice itandukanye y’ubuzima bw’umuziki muri ico gihuguc’Urwanda....